Tiệm Vintage95

Tiệm Vintage95 Chuyên thời trang nữ 2hand, Vintage Japan, Korea, auth

💥💥 TIỆM VINTGE95 chính thức Nghỉ Tết ạ 💥💥  Cảm ơn quý khách hàng gần xa đã luôn ủng hộ để shop ngày càng phát triển hơn ...
14/02/2026

💥💥 TIỆM VINTGE95 chính thức Nghỉ Tết ạ 💥💥
Cảm ơn quý khách hàng gần xa đã luôn ủng hộ để shop ngày càng phát triển hơn ạ ❤️
🌸 Nhân dịp Xuân Bính Ngọ 2026 xin chúc tất cả mọi người 1 năm mới Vạn Sự Như Ý, Triệu Sự Như Mơ, Trăm Sự Bất Ngờ, Vạn Sự Như Ý 🌸🌸🌸🌸🌸🌸

Tiệm Vintage95 chính thức xả toàn bộ cửa hàng đồng giá   đến hết 14/2 ạ . 🏠31 Nguyễn Cao
12/02/2026

Tiệm Vintage95 chính thức xả toàn bộ cửa hàng đồng giá đến hết 14/2 ạ .
🏠31 Nguyễn Cao

Thứ 3 e mở da lộn ngắn nhẹ ạ . 🏠31 Nguyễn Cao
09/02/2026

Thứ 3 e mở da lộn ngắn nhẹ ạ .
🏠31 Nguyễn Cao

Thứ 2 ( 9/2) 7h30 e mở nhiều áo xinh xắn cho ce diện Tết nha 🥰🥰🥰🏠31 Nguyễn cao
08/02/2026

Thứ 2 ( 9/2) 7h30 e mở nhiều áo xinh xắn cho ce diện Tết nha 🥰🥰🥰
🏠31 Nguyễn cao

Sáng chủ nhật (8/2) hẹn khách 7h30 e mở 2k đẹp : - Dạ ép dài- Khoác da chuyến cuối cùg ạ🏠31 Nguyễn Cao
07/02/2026

Sáng chủ nhật (8/2) hẹn khách 7h30 e mở 2k đẹp :
- Dạ ép dài
- Khoác da chuyến cuối cùg ạ
🏠31 Nguyễn Cao

Thứ 7 ( 7/2)  7h30 e mở 2k- Giày búp bê- quần bò xuôg 🏠31 Nguyễn Cao
06/02/2026

Thứ 7 ( 7/2) 7h30 e mở 2k
- Giày búp bê
- quần bò xuôg
🏠31 Nguyễn Cao

Thứ 6 ( 6/2)  7h30 e mở 2k ạ :- Gile mix- Môg dài tay ( nhiều đỏ)🏠31 Nguyễn Cao
05/02/2026

Thứ 6 ( 6/2) 7h30 e mở 2k ạ :
- Gile mix
- Môg dài tay ( nhiều đỏ)
🏠31 Nguyễn Cao

Hẹn khách mai e mở dạ ép ngắn 1 lớp ak ❤️🏠31 Nguyễn Cao
04/02/2026

Hẹn khách mai e mở dạ ép ngắn 1 lớp ak ❤️
🏠31 Nguyễn Cao

E sale nốt là hết mã bốt nhé ạ ❤️🏠Tiệm Vintage95 31 nguyễn cao
04/02/2026

E sale nốt là hết mã bốt nhé ạ ❤️
🏠Tiệm Vintage95 31 nguyễn cao

Mai e mở mũ kiểu diện tết nhé ak ❤️🏠31 Nguyễn cao
03/02/2026

Mai e mở mũ kiểu diện tết nhé ak ❤️
🏠31 Nguyễn cao

Address

Số 31 Nguyễn Cao, P. Ngô Quyền, TP. Bắc Giang
Bac Giang
230000

Opening Hours

Monday 08:00 - 21:00
Tuesday 08:00 - 21:00
Wednesday 08:00 - 21:00
Thursday 08:00 - 21:00
Friday 08:00 - 21:00
Saturday 08:00 - 21:00
Sunday 08:00 - 21:00

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Tiệm Vintage95 posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share